✟►►ⓜØηƒ❆ŘŦ◄◄✟
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

PHTM CAFE

2 posters

Go down

PHTM CAFE Empty PHTM CAFE

ตั้งหัวข้อ  WHTPEACH Sat Jun 19, 2010 8:31 pm

ที่นี่จะเป็นสถานที่คุยเรื่องสัพเพเหระต่างๆในห้องนะครับไม่ต้องคั้งกระทู้ก้อได้มาคุยกันไนนี้เลย

Weekly Quotes(เราจะเเจกกันทุกวันอาทิตย์ให้คนที่หมดหวังกับชีวิตเเละอยากเปลี่ยนตัวเองครับ):
The difficulty in life is the making of a choice...

ประกาศ จาก ศ.อ.พ
1)ไคอยากได้ file งานของวิชาคอมพิวเตอร์เพราะส่งไม่ได้หรืออะไรก้อตาม เเต่ที่จริงน่าจะได้กันครบเเล้วนะ request มาพร้อมเมลตัวเองคับ
2)บ้านใกล้เรือนเคียงครับ ส.น. ติดฟุต ณ บอร์ดนินทาเพื่อนคับผม(ซึ่งตอนนี้ถูกปิดเเละเปลี่ยนชื่อไปเเล้ว --*)
3)รับสมัคร รองผู้จัดการร้านครับ Exclamation คุณสมบัติดังนี้ครับ:
Arrow วุฒิจบ มัธยมฯปีที่ 1 โดยสมบูรณ์ เเละ เช็คกระทู้สมำ่เสมอ
อย่างเดียวพอเเละสมัครกานเยอะๆนาครับ
4)สมาชิกทุกท่านโปรดทราบหากมีเรื่องอะไรจะร้องเรียนก็มาร้องเรียนที่นี่ได้เลยนะครับพร้อมตอบเสมอครับหรือเรื่องบางเรื่องเป็นความลับก็ส่งจดหมายมาก็ได้นะครับ
5)เปิดเเล้วครับ!!! กับบอร์ดจดการบ้าน!!!บอร์ดน้องใหม่ไฟเเรงของเรา ที่นี่จะเป็นบอร์ดที่เอาไว้จดการบ้านจากคนที่จดเสร็จเเล้วครับจะได้ไม่ต้องไปเหนื่อยลอกตอนพัก 10 ครับนี่เป็นบอร์ดโดยตรงจาก admin เลยนะครับอย่าฟลัดกันนะครับ
6)ใครดูบอร์ดจดการบ้านเเล้วไม่ตอบกระทู้มากๆผมจะประท้วงไม่ลงนะครับ(ล้อเล่น) Twisted Evil

WHTPEACH
29/06/10

แก้ไขล่าสุดโดย WHTPEACH เมื่อ Tue Jun 29, 2010 7:32 pm, ทั้งหมด 14 ครั้ง
WHTPEACH
WHTPEACH
Moderator
Moderator

ขึ้นไปข้างบน Go down

PHTM CAFE Empty Re: PHTM CAFE

ตั้งหัวข้อ  WHTPEACH Sat Jun 19, 2010 8:40 pm

ร้านเรามีนำ้เเละไอติมเสริฟ์ด้วยนะคับ เเต่ถ้าจะเอาของจริงก้อจ่ายตังจิงมานะคับ เรามีทุกอย่างคับ เเต่ถ้าเปนเเอลกอฮอล์ รอหลัง 19 00 นะคับมีเเน่นอน
WHTPEACH
WHTPEACH
Moderator
Moderator

PHTM CAFE Empty สั้งหน่อย บ๋อย

ตั้งหัวข้อ  Banana Sat Jun 19, 2010 10:14 pm

COCKTAIL MERMAID SCALE แปล คอร์กเทล คลีบ เมอร์เมท
COCKTAIL MERMAID SCALE แปล คอร์กเทล คลีบ เมอร์เมท
Sleep
Banana
Banana
Moderator
Moderator

ตั้งหัวข้อ  WHTPEACH Sat Jun 19, 2010 11:19 pm

ได้คร้าบ... ทั้งหมดก้อ 30000000000000000000 บาทเท่านั้นเองนะครับ Twisted Evil ไคอยากได้เมนูอะไรก้อ request เข้ามานะคับ
WHTPEACH
WHTPEACH
Moderator
Moderator

PHTM CAFE Empty request

ตั้งหัวข้อ  Banana Sat Jun 19, 2010 11:36 pm

V melon V melonV melonV melonV melon
V melon V melonV melonV melonV melon
V melon V melonV melonV melonV melonV melon V melonV melonV melonV melonV melon V melonV melonV melonV melonV melon V melonV melonV melonV melon
Banana
Banana
Moderator
Moderator

ตั้งหัวข้อ  WHTPEACH Sun Jun 20, 2010 10:02 am

คร้าบๆๆ Vmelon ครับ เเต่ต้องบอกชนิดเมลอนด้วยนะครับเราจะได้ปั่นถูก

แก้ไขล่าสุดโดย WHTPEACH เมื่อ Sun Jun 20, 2010 11:46 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
WHTPEACH
WHTPEACH
Moderator
Moderator

PHTM CAFE Empty โซน CAFE NEWS

ตั้งหัวข้อ  WHTPEACH Sun Jun 20, 2010 10:03 am

ไม่มีอะไรใหม่ตอนนี้

แก้ไขล่าสุดโดย WHTPEACH เมื่อ Tue Jun 22, 2010 5:53 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
WHTPEACH
WHTPEACH
Moderator
Moderator

PHTM CAFE Empty V melon

ตั้งหัวข้อ  Banana Sun Jun 20, 2010 12:02 pm

Boon Ya V Melon Boon Ya V Melon Boon Ya V Melon
Boon Ya V Melon Boon Ya V Melon Boon Ya V Melon
Banana
Banana
Moderator
Moderator

ตั้งหัวข้อ  WHTPEACH Sun Jun 20, 2010 4:54 pm

รับทราบๆๆๆๆๆๆ จาส่งไปเด๋วนี้เเหละครับอ้ออย่าลืมเเนบเมลมาด้วยนะครับ มิเช่นนั้นเราก้อไม่รู้ว่าจะส่งให้่ไคร
WHTPEACH
WHTPEACH
Moderator
Moderator

ขึ้นไปข้างบน